๑۩۞۩๑ Lớp 10s1 - THPT Kiệm Tân ๑۩۞۩๑


 
Trang ChínhPortalGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» »Tất cả
by Admin Fri Jun 10, 2011 12:50 pm

» »Tất cả
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:21 pm

» »nguyenlam101
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:21 pm

» »♀shamanking♀
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:21 pm

» »nguyenlam
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:20 pm

» »Tất cả
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:18 pm

» »admin
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:08 pm

» »Tất cả
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:04 pm

» đasdsadsd
by Admin Sat Jan 08, 2011 10:05 pm

» Tên cho 4rum
by Admin Sun Aug 15, 2010 10:22 pm

» cho em hỏi
by Admin Tue Jun 22, 2010 11:04 pm

» Mọi người cần đóng góp Ý Kiến để phát triển diễn đàn
by nguyenlam101 Thu Sep 17, 2009 11:31 pm

» ĐỒNG THANH
by ♀shamanking♀ Thu Jul 23, 2009 1:03 am

» Skin của diễn đàn
by nguyenlam101 Wed Jul 22, 2009 10:09 pm

» Cần tuyển Admin....
by Admin Tue Jul 14, 2009 1:10 am


Share | 
 

 Vô tình

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
ádcf
ádcf
avatar

Nam
Tôi đến từ : Việt Nam
Tuổi : 28
Posts : 128
Points : 3605

Tủ đồ
Tài sản:
Lưu bút: Không bàn tán nhiều

Bài gửiTiêu đề: Vô tình   Wed Apr 08, 2009 6:54 am

Vô tình đến ... vô tình đi ...
Vô tình ... như chẳng có gì dễ hơn ...

Vô tình nhớ ... vô tình thương ...
Vô tình ... em lại vấn vương một người ...

Vô tình khóc ... vô tình cười ...
Vô tình ... em lại ... buông rơi cuộc tình ...

Vô tình ... còn lại một mình ...
Giật mình ... tự hỏi ... vô tình thật sao ...

Vô tình ... anh mãi nơi nao ...
Vô tình ... em lại ... nghẹn ngào ... nhớ anh ...


_________________
Chào Khách viếng thăm đến vá»›i Forum-[10s1]. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ khi ở 4rum này.
Về Đầu Trang Go down
http://10s1.4rumer.com
 
Vô tình
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
๑۩۞۩๑ Lớp 10s1 - THPT Kiệm Tân ๑۩۞۩๑ :: ε[-ิิ_•ิ]з Trao Đổi Kiến Thức ε[-ิิ_•ิ]з :: Thưởng Thức-
Chuyển đến