๑۩۞۩๑ Lớp 10s1 - THPT Kiệm Tân ๑۩۞۩๑


 
Trang ChínhPortalGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» »Tất cả
by Admin Fri Jun 10, 2011 12:50 pm

» »Tất cả
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:21 pm

» »nguyenlam101
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:21 pm

» »♀shamanking♀
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:21 pm

» »nguyenlam
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:20 pm

» »Tất cả
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:18 pm

» »admin
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:08 pm

» »Tất cả
by Admin Mon Jun 06, 2011 12:04 pm

» đasdsadsd
by Admin Sat Jan 08, 2011 10:05 pm

» Tên cho 4rum
by Admin Sun Aug 15, 2010 10:22 pm

» cho em hỏi
by Admin Tue Jun 22, 2010 11:04 pm

» Mọi người cần đóng góp Ý Kiến để phát triển diễn đàn
by nguyenlam101 Thu Sep 17, 2009 11:31 pm

» ĐỒNG THANH
by ♀shamanking♀ Thu Jul 23, 2009 1:03 am

» Skin của diễn đàn
by nguyenlam101 Wed Jul 22, 2009 10:09 pm

» Cần tuyển Admin....
by Admin Tue Jul 14, 2009 1:10 am


Share | 
 

 Xưng Tội

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhockhohocyeu
Moderators
Moderators
avatar

Nam
Tôi đến từ : Gia Yen
Tuổi : 24
Posts : 96
Points : 3333

Bài gửiTiêu đề: Xưng Tội   Fri Jan 09, 2009 1:25 am

Có 4 cô gái đi xưng tội, khi gặp cha đạo cô thứ nhất nói :
- Thưa cha, con đã chót sờ vào cái đấy của đàn ông.
Cha nói :
- Con hãy cho tay vào bát nước này để rửa sạch tội lỗi !
Đến lượt cô thứ 2 :
- Thưa cha con đã chót nhìn thấy cái đấy của đàn ông.
Cha nói :
- Con hãy cho mắt vào bát nước này để rửa sạch tội lỗi ! Khi cô thứ 3 đang định bước lên thì cô thứ 4 vội vàng chen lên trước:
- Thưa cha, thưa cha cho con xưng tội trước vì con không muốn uống bát nước này sau khi nó xưng tội trước con.. Cha….?
Về Đầu Trang Go down
 
Xưng Tội
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
๑۩۞۩๑ Lớp 10s1 - THPT Kiệm Tân ๑۩۞۩๑ :: ε[-ิิ_•ิ]з Giải Trí ε[-ิิ_•ิ]з :: Vui Cười :: Truyện-
Chuyển đến